Yawon Gaskiya

 

Ya kasance kyakkyawan lokacin alheri tare da brothersan'uwana maza da mata a Louisiana. Godiyata ga duk waɗanda suka yi aiki tuƙuru don kawo mu can. Addu'ata da ƙaunata na kasance tare da mutanen Louisiana. 

 

“Yawon Gaskiya”

Satumba 21: Ganawa Tare da Yesu, St. John na Gicciye, Lacombe, LA USA, 7:00 pm

• Satumba 22: Ganawa Tare da Yesu, Uwargidanmu mai saurin taimako, Chalmette, LA USA, 7:00 pm

Ci gaba karatu

Sabon Suna…

 

Yana da da wuya a iya fada cikin kalmomi, amma ma'anar cewa wannan ma'aikatar ta shiga wani sabon salo. Ban tabbata ba na fahimci abin da yake ba, amma akwai zurfin ma'ana cewa Allah yana datsawa kuma yana shirya sabon abu, koda kuwa na ciki ne kawai.

Kamar wannan, Ina jin tilas wannan makon don yin wasu ƙananan canje-canje a nan. Na ba wannan rukunin yanar gizon, wanda ake kira sau ɗaya “Abincin Ruhaniya don Tunani”, sabon suna, a sauƙaƙe: Kalma Yanzu. Wannan ba wata ma'ana ba ce ga masu karatu a nan, kamar yadda na yi amfani da ita don komawa ga yin tunani a kan Karatun Mass. Koyaya, Ina jin ƙarin bayani ne mafi dacewa game da abin da nake jin Ubangiji yana yi… cewa “kalmar yanzu” tana buƙatar magana - komai kuɗin sa - tare da lokacin da ya rage.

Ci gaba karatu

Mark Mallett a cikin Concert, hunturu 2015

 

Daga cikin dalilan da yasa mutum zai kasance da “zuciyar dutse,” [shi ne cewa wani] ya shiga “masifa mai raɗaɗi”. Zuciya, idan ta yi tauri, ba ta da 'yanci kuma idan ba ta kyauta ba to ba ta da ƙauna…
—POPE FRANCIS, Homily, Janairu 9th, 2015, Zenit

 

Lokacin Na fitar da kundina na karshe, “Mai rauni ne”, na hada tarin wakoki da na rubuta wadanda ke magana kan 'abubuwan da suka faru masu raɗaɗi' da yawancinmu muka sha: mutuwa, rabuwar iyali, cin amana, rashi… sannan Amsar Allah gareshi. Shine, a wurina, ɗayan kundin waƙoƙin motsi ne da na kirkira, ba kawai don abubuwan da kalmomin suka ƙunsa ba, har ma da mahimmancin motsin rai da mawaƙa, mawaƙan mawaƙa, da ƙungiyar makaɗa suka kawo zuwa situdiyon.

Kuma yanzu, Ina jin lokaci ya yi da za a ɗauki wannan kundin a kan hanya don mutane da yawa, waɗanda zukatansu sun taurare saboda abubuwan da suka faru masu zafi, wataƙila a tausasa musu da ƙaunar Kristi. Wannan yawon shakatawa na farko shine ta hanyar Saskatchewan, Kanada wannan Hunturu.

Babu tikiti ko kuɗi, saboda haka kowa na iya zuwa (za a karɓi kyauta kyauta). Ina fatan haduwa da ku da yawa a can…

Ci gaba karatu

Gaisuwa Mai Farin Ciki!

Kirsimeti na Iyali 2014Iyalin Mallett, Kirsimeti 2014

 

 

KYA ku ga kowane addu'a, kowane wasika,
kowace irin kalma, kowace kyauta a wannan shekarar.

Ina cike da farin ciki mai zurfi da ma'anar al'ajabi
a babbar kyautar ba mai cetonmu kawai ba
amma na Ikilisiyarsa, wanda ya bazu ga kowace al'umma.

YESU KRISTI UBANGIJI.

Loveauna da albarka daga dangin Mallett
tare da godiya da addu'oi don farin cikinku, salama, da mafaka a ciki
Yesu Kiristi Mai Cetonmu.

 

 

 

 

Ta'azantar da Al'ummata

 

THE kalamai sun dade a zuciyata,

Ka Ta'azantar da Jama'ata.

An ɗauko su daga Ishaya 40—waɗannan kalmomin annabci waɗanda mutanen Isra’ila suka sami ta’aziyya da sanin cewa, hakika, Mai Ceto zai zo. Ya kasance gare su, "mutane a cikin duhu", [1]cf. Ishaya 9: 2 cewa Almasihu zai ziyarta daga sama.

A yau mun bambanta? A haƙiƙa, wannan ƙarnin da za a iya cewa yana cikin duhu fiye da wanda yake gabaninsa saboda gaskiyar hakan mun riga mun ga Almasihu.

Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 cf. Ishaya 9: 2

Canje-canje masu mahimmanci

 

 

BROTHERS kuma 'yan'uwa mata, abubuwa sun fara motsawa cikin sauri a duniya tare da al'amuran, ɗayan ɗayan other kamar iskar guguwa mafi kusa da ido na Hadari. [1]gwama Abubuwa bakwai na Juyin Juya Hali Wannan shine abin da Ubangiji ya nuna mani zai faru shekaru da yawa da suka gabata. Amma wanene a cikinmu zai iya yin shiri don waɗannan abubuwan ba da yardar Allah ba?

Kamar wannan, an cika ni da imel, matani, kiran waya…. kuma ba zan iya ci gaba ba Bugu da ƙari, ina jin Ubangiji yana kira na zuwa ƙarin addua da sauraro. Ina jin ba na kiyaye abin da He yana so in ce! Wani abu ya bayar…

Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Sabon Labari mai kayatarwa! - "Itace"

Littafin Itace

 

 

I dariya, Na yi kuka, I was riveted to the last word. Amma watakila fiye da komai, nayi mamakin irin wannan ƙuruciya tunaninta zai iya ɗaukar ciki Itace, wani sabon labari na 'yar shekara 20 Denise…

Ta fara ne lokacin da take 'yar shekara goma sha uku, kuma yanzu ta cika shekaru bakwai daga baya, Itace ya kasance masu bita mai ban mamaki. Na fi kowa jin daɗin raba abin da suke faɗi game da wannan sabon littafin wanda, wanda aka tsara a cikin wani zamani mai daɗewa, tafiya ce ta cikin tausayawa, wahala, da sufi. Muna alfaharin sanar da yau sakin Itace!

 

YANZU ANA SAMU! Sanya yau!

Ci gaba karatu

Tsallake!

 

 

AS Na ambata kwanan nan, lokacin da kuka shiga tsakanin Matar da dodon, kuna shiga yakin farko!

Wata guguwa ta wuce yau kuma wata walkiya kusa da ita ta soya kwamfutata (duk da cewa an toshe ta cikin ma'aunin wutar lantarki)! Abin farin ciki, an adana shi zuwa rumbun kwamfutarka… da rashin alheri, kwamfutar ta lalace.

Amma yana ba ni uzuri don gabatar da (bisa ga umarnin manajan ofis na) sabon mu Shafin taimako wanda hakan ya sa masu goyon bayan su ba da gudummawarsu a wannan ma’aikatar cikin sauki. Kawai danna maɓallin da ke ƙasa, kuma an tsara ba da gudummawa a kowane wata, na shekara, ko lokaci ɗaya. Mun ji korafinku, da fatan za ku yaba da sabon tsarin.

Kuma ba zato ba tsammani, muna buƙatar ƙarin taimako!

Ci gaba karatu