YESU ya ce, "Uba, su ne kyautarka a gare ni." [1]John 17: 24
Don haka ta yaya mutum zai bi da baiwa mai tamani?
Yesu ya ce, "Ku abokaina ne." [2]John 15: 14
To ta yaya mutum zai tallafawa abokansa?
Yesu ya ce, "Ina son ka." [3]John 15: 12
To ta yaya mutum zai yi wa masoyinsa?
Yesu ya ce shi ne namu “Ɗan’uwa.” [4]Matt 12: 50
To yaya aminci ɗan'uwa yake?
Yesu ya kira mu "Amaryarsa." [5]Rev 19: 7
To yaya ango yake yiwa amaryar sa?
Yesu ya kira mu "jikinsa." [6]Eph 5: 29-30
To ta yaya mutum zai kula da jikinsa?
Ka su ne jiki, amarya, ɗan'uwa, 'yar'uwa, ƙaunataccen, aboki da kyautar Yesu…
So me yasa kuke tsoro?