Karfe Karfe

karanta kalmomin Yesu ga Bawan Allah Luisa Piccarreta, kun fara fahimtar hakan zuwan Mulkin Allah, yayin da muke addu'a kowace rana cikin Ubanmu, shine babban makasudin sama. "Ina so in tayar da halitta zuwa asalinta," Yesu ya ce wa Luisa, "...cewa nufina a san, ƙauna, kuma a aikata a duniya kamar yadda yake cikin sama." [1]Vol. 19 ga Yuni, 6 Yesu ma ya ce ɗaukakar Mala'iku da Waliyyai a Sama "Ba zai zama cikakke ba idan nufina ba shi da cikakken nasara a cikin ƙasa."

Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 Vol. 19 ga Yuni, 6

Raba Wasiyyar Ubangiji

 

SAI ka taɓa yin mamakin menene amfanin yin addu’a da “rayuwa cikin Nufin Allah”?[1]gwama Yadda Ake Rayuwa Cikin Ibadar Ubangiji Ta yaya ya shafi wasu, idan a kowane hali?Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Karamin Dutse

 

LOKUTAN ma'anar rashin mahimmancina yana da yawa. Ina ganin yadda sararin sararin samaniya yake da kuma yadda duniyar duniya take sai dai wani yashi a cikinta duka. Bugu da ƙari, akan wannan ƙwanƙolin sararin samaniya, Ni ɗaya ne daga cikin kusan mutane biliyan 8. Kuma nan ba da jimawa ba, kamar biliyoyin da ke gabana, za a binne ni a ƙasa, amma duk an manta da ni, sai dai watakila ga waɗanda ke kusa da ni. Gaskiya ce mai tawali'u. Kuma ta fuskar wannan gaskiyar, a wasu lokuta ina kokawa da ra’ayin cewa Allah zai iya yiwuwa ya damu kansa da ni a cikin tsanani, na sirri, da kuma zurfin hanyar da bishara ta zamani da kuma rubuce-rubucen Waliyai suka nuna. Duk da haka, idan muka shiga cikin wannan dangantaka ta sirri da Yesu, kamar yadda ni da yawancinku muke da ita, gaskiya ce: ƙaunar da za mu iya fuskanta a wasu lokuta tana da tsanani, na gaske, kuma a zahiri "daga cikin wannan duniya" - har ya kai ga cewa. ingantacciyar dangantaka da Allah da gaske ce Juyin Juyi Mafi Girma

Duk da haka, ba na jin ƙarancina a wasu lokuta kamar lokacin da na karanta rubuce-rubucen Bawan Allah Luisa Piccarreta da kuma babbar gayyata zuwa ga zauna cikin Yardar Allah... Ci gaba karatu

Tambayi, Nema, kuma Knock

 

Ku yi tambaya za a ba ku;
ku neme za ku samu;
ƙwanƙwasa kuma za a buɗe muku kofa…
To, idan kun kasance azzalumai.
ku san yadda ake ba da kyaututtuka masu kyau ga yaranku,
balle Ubanku na sama
Ka ba masu roƙonsa abubuwa masu kyau.
(Matt. 7: 7-11)


LATELL, Dole ne in mai da hankali sosai ga ɗaukar shawarar kaina. Na rubuta wani lokaci da ya wuce cewa, da kusanci da mu zuwa ga Eye na wannan Babban Guguwa, haka nan muna bukatar mu mai da hankali ga Yesu. Domin iskar wannan guguwar diabolic iskoki ne rudani, tsoro, da kuma qarya. Za a makantar da mu idan muka yi ƙoƙari mu zura musu ido, mu gane su - gwargwadon yadda mutum zai kasance idan ya yi ƙoƙari ya kalli guguwa ta 5. Ana gabatar muku da hotuna na yau da kullun, kanun labarai, da saƙon azaman "labarai". Ba su ba. Wannan filin wasa ne na Shaidan a yanzu - a hankali yaƙe-yaƙe na tunani akan bil'adama wanda "uban ƙarya" ya jagoranta don shirya hanya don Babban Sake saitin da juyin juya halin masana'antu na huɗu: tsarin tsarin duniya gaba ɗaya sarrafawa, digitized, da rashin ibada.Ci gaba karatu

Daren Bege

 

YESU an haife shi da dare. An haife shi a lokacin da tashin hankali ya cika iska. An haife shi a lokaci mai kama da namu. Ta yaya wannan ba zai iya cika mu da bege ba?Ci gaba karatu

Yadda Ake Rayuwa Cikin Iddar Ubangiji

 

ALLAH ya tanada, ga zamaninmu, “kyauta ta rayuwa cikin Nufin Allah” wadda ta kasance haƙƙin ɗan Adam na haihuwa amma ya ɓace ta wurin zunubi na asali. Yanzu an maido da shi a matsayin mataki na ƙarshe na mutanen Allah mai nisa tafiya ta komawa ga zuciyar Uba, don mai da su amarya “marasa aibi, ko gyale, ko kowane irin abu, domin ta kasance mai tsarki, marar lahani” (Afis 5). : 27).Ci gaba karatu

Mafi Girma Qarya

 

WANNAN da safe bayan addu'a, na ji motsin sake karanta wani muhimmin bimbini da na rubuta wasu shekaru bakwai da suka wuce da ake kira Wutar JahannamaAn jarabce ni kawai in sake tura muku wannan labarin a yau, domin akwai abubuwa da yawa a cikinsa waɗanda suke annabci da mahimmanci ga abin da ya bayyana a cikin shekara da rabi da ta gabata. Waɗannan kalmomin sun zama gaskiya! 

Duk da haka, zan taƙaita wasu mahimman bayanai sannan in ci gaba zuwa sabuwar “lamar yanzu” da ta zo mini yayin addu’a a yau… Ci gaba karatu

Sauƙaƙan Biyayya

 

Ku ji tsoron Ubangiji Allahnku.
kuma ku kiyaye, duk tsawon rayuwarku.
dukan dokokinsa da umarnansa waɗanda nake yi muku wasiyya da su.
don haka suna da tsawon rai.
Sai ku ji, ya Isra'ila, ku kiyaye su.
domin ku ƙara girma kuma ku ci nasara.
bisa ga alkawarin Ubangiji, Allah na kakanninku.
in ba ku ƙasa mai yalwar madara da zuma.

(Karatun farko, Oktoba 31, 2021)

 

KA YI tunanin idan an gayyace ka ka sadu da ɗan wasan da ka fi so ko kuma wani shugaban ƙasa. Wataƙila za ku sa wani abu mai kyau, gyara gashin ku daidai kuma ku kasance kan mafi kyawun halinku.Ci gaba karatu

Zuwan Zuwa na Yardar Allah

 

AKAN RANAR BIKIN MUTUWA
NA BAWAN ALLAH LUISA PICCARRETA

 

SAI ka taɓa yin mamakin me yasa Allah ke cigaba da aiko da Budurwa Maryamu don ta bayyana a duniya? Me yasa babban mai wa’azi, St. Paul… ko babban mai wa’azin bishara, St. John… ko shugaban farko, St. Peter, “dutsen”? Dalilin shine saboda Uwargidanmu tana da alaƙa da rabuwa da Cocin, a matsayin uwa ta ruhaniya da kuma “alama”:Ci gaba karatu

Shiryawa don Zamanin Salama

Hotuna ta Michał Maksymilian Gwozdek

 

Dole ne maza su nemi salama ta Kristi a cikin Mulkin Kristi.
- POPE PIUS XI, Matakan Quas, n 1; Disamba 11th, 1925

Maryamu Mai Tsarki, Uwar Allah, Mahaifiyarmu,
koya mana muyi imani, muyi bege, mu kaunace ku.
Nuna mana hanyar zuwa Mulkinsa!
Star of the Sea, haskaka mana kuma ka shiryar damu kan hanyarmu!
—POPE Faransanci XVI, Yi magana da Salvin 50

 

ABIN da gaske shine "Zamanin Salama" wanda ke zuwa bayan waɗannan kwanakin duhu? Me yasa masanin ilimin addinan Paparoma na fafaroma biyar, ciki har da St. John Paul II, ya ce zai zama “mu’ujiza mafi girma a tarihin duniya, ta biyu bayan Tashin Kiyama?”[1]Cardinal Mario Luigi Ciappi shine malamin addinin papal na Pius XII, John XXIII, Paul VI, John Paul I, da St. John Paul II; daga Karatun Iyali, (Satumba 9th, 1993), p. 35 Me yasa Sama ta ce da Elizabeth Kindelmann ta Hungary…Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 Cardinal Mario Luigi Ciappi shine malamin addinin papal na Pius XII, John XXIII, Paul VI, John Paul I, da St. John Paul II; daga Karatun Iyali, (Satumba 9th, 1993), p. 35

The Gift

 

"THE shekarun ma'aikatu sun kare. "

Waɗannan kalmomin waɗanda suka faɗo a cikin zuciyata shekaru da yawa da suka gabata baƙo ne amma kuma a sarari suke: muna zuwa ƙarshen, ba hidimar ba a kowace; maimakon haka, yawancin hanyoyi da hanyoyi da sifofin da Ikklisiyar zamani ta saba dasu waɗanda a ƙarshe suka keɓance mutum, ya raunana, har ma ya raba Jikin Kristi. kawo karshen. Wannan ya zama dole “mutuwa” na Cocin wanda dole ne ya zo domin ta fuskanci a sabon tashin matattu, sabon furewa na rayuwar Kristi, iko, da tsarkakewa cikin kowane sabon yanayi.Ci gaba karatu

Sabon zuwan Allah Mai Tsarki

bazara-fure_Fotor_Fotor

 

ALLAH Yana son yin wani abu a cikin ɗan adam wanda bai taɓa yin irinsa ba, sai don wasu mutane kaɗan, kuma wannan shine ya ba da kyautar kansa gabadaya ga Amaryarsa, har ta fara rayuwa da motsawa kuma ta kasance cikin sabon yanayi. .

Yana so ya ba Ikilisiyar “tsarkin tsarkaka.”

Ci gaba karatu

Mu'ujiza ta Paris

labaran.trais.jpg  


I yana tunanin cewa zirga-zirga a Rome daji ne. Amma ina tsammanin Paris ta fi hankali. Mun isa tsakiyar babban birnin Faransa tare da cikakkun motoci guda biyu don cin abincin dare tare da memba na Ofishin Jakadancin Amurka. Wuraren ajiye motoci a wannan daren ba su da yawa kamar dusar ƙanƙara a cikin Oktoba, don haka ni da ɗayan direban ya sauke kayanmu na ɗan adam, kuma muka fara tukawa kusa da ginin da fatan sarari zai buɗe. Shi ke nan sai abin ya faru. Na rasa site na ɗayan motar, na ɗauki ba daidai ba, kuma kwatsam na ɓace. Kamar dan sama jannati da ba a tare shi a sararin samaniya, sai aka fara tsotse ni cikin kewayar zirga-zirgar zirga-zirgar ababen hawa, da ba ta karewa.

Ci gaba karatu

A Duniya kamar yadda yake a Sama

YANZU MAGANAR AKAN MASS KARATUN
na Talata na Satin Farko na Azumi, 24 ga Fabrairu, 2015

Littattafan Littafin nan

 

TUNANI sake waɗannan kalmomin daga Bishara ta yau:

… Mulkinka ya zo, za a yi nufinka a duniya kamar yadda ake yinsa a sama.

Yanzu saurara a hankali zuwa karatun farko:

Haka maganar tawa zata kasance daga bakina; Ba zai dawo wurina wofi ba, amma zai yi abin da nake so, in sami ƙarshen abin da na aike shi.

Idan Yesu ya bamu wannan “kalmar” don yin addu’a kowace rana ga Ubanmu na Sama, to dole ne mutum ya tambaya ko Mulkinsa da Nufinsa zai zama a duniya kamar yadda yake a sama? Shin ko wannan “kalmar” da aka koya mana yin addu’a za ta cimma ƙarshenta… ko kuwa kawai ta koma fanko? Amsar, ba shakka, ita ce cewa waɗannan kalmomin Ubangiji hakika za su cika ƙarshen su kuma za su…

Ci gaba karatu

Rayuwa a Hanyar Allah

YANZU MAGANAR AKAN MASS KARATUN
na Litinin, Janairu 27th, 2015
Zaɓi Tunawa da St. Angela Merici

Littattafan Littafin nan

 

YAU's Linjila ana amfani da ita sau da yawa don jayayya cewa Katolika sun ƙirƙira ko ƙari game da kasancewar mahaifiya Maryamu.

"Su waye mamata da 'yan'uwana?" Da ya waiga wajen waɗanda ke zaune a cikin da'irar ya ce, “Ga mahaifiyata da 'yan'uwana. Duk wanda ya yi nufin Allah, shi ne ɗan'uwana, shi ne ɗan'uwana, uwata kuma mahaifiyata. ”

Amma to wanene ya rayu nufin Allah fiye da cikakke, mafi kamala, mafi biyayya fiye da Maryamu, bayan heranta? Daga lokacin Bayyanawa [1]kuma tun lokacin da aka haifeta, tunda Jibrilu yace tana "cike da alheri" har sai da aka tsaya a ƙarƙashin Gicciye (yayin da wasu suka gudu), babu wanda ya yi shuru cikin rayuwa cikin yardar Allah daidai. Wato babu wanda ya kasance fiye da uwa wa Yesu, ta wurin ma'anar kansa, fiye da wannan Matar.

Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 kuma tun lokacin da aka haifeta, tunda Jibrilu yace tana "cike da alheri"