Rashin Lafiya na Diabolical

 

THE marigayi Bawan Allah Sr. Lúcia na Fatima sau ɗaya ya yi gargaɗi game da lokacin da zai zo da mutane za su fuskanci “rikicewar ruɗani”:

Dole ne mutane su karanta Rosary a kowace rana. Uwargidanmu ta maimaita wannan a duk bayyanar da ta yi, kamar dai don ta ɗaga mana hannu a gaba da waɗannan lokutan rikicewar diabolical, don kada mu bari a yaudare mu da wasu koyarwar ƙarya, kuma cewa ta hanyar addu'a, ɗaga ranmu zuwa ga Allah ba zai ragu ba…. Wannan rudani ne na shaidan mamaye duniya da yaudarar rayuka! Wajibi ne a tashi tsaye it —Sister Lucy, ga ƙawarta Dona Maria Teresa da Cunha

A wata wasiƙa zuwa ga ɗan uwanta ɗan Salesi, Uba Jose Valinho, ta koka da waɗanda “ya bar kansu su mallake su. guguwar diabolic da ke mamaye duniya… an makance har ta kai ga kasa ganin kuskure!” Abin da ta gani ya fara bayyana Paparoma Leo XIII ne ya hango shi a karnin da ya gabata:

… Wanda yayi hamayya da gaskiya ta hanyar sharri kuma ya juya baya daga gare ta, ya yi babban zunubi a kan Ruhu Mai Tsarki. A zamaninmu wannan zunubin ya zama mai yawan gaske cewa waɗancan lokutan wahala sun yi kama da waɗanda St. Paul ya annabta, inda mutane, waɗanda hukuncinsu na adalci na Allah ya makantar da su, ya kamata su ɗauki ƙarya don gaskiya, kuma su yi imani da “ɗan sarki na wannan duniya, "wanda yake maƙaryaci ne kuma mahaifinsa, a matsayin malamin gaskiya:" Allah zai aiko musu da aikin ɓata, don gaskata ƙarya (2 Tas. Ii., 10). A zamanin ƙarshe wasu za su rabu da imani, suna mai da hankali ga ruhohin ɓata da koyarwar aljannu ” (1 Tim. Iv., 1). -Divinum Ilud Munus, n 10

Shekaru biyar da suka wuce, na yi rubutu game da wannan “taguwar ruwa” mai zuwa—a Tsunami na RuhaniyaKuma a yanzu muna ganin ta ya mamaye duniya da gagarumin karfi, yana jan komai cikin rudani mai laka. Lokacin da likitocin, waɗanda suka sanya hannu don warkarwa da ceton rayuka, sai kotu ta tilasta musu su mayar da majinyatan su a kashe, wato diabolic disorientation. Lokacin da dakunan karatu na jama'a suka kawo masu lalata a ja karanta litattafan labari ga yara, wannan shine ɓacin rai. Lokacin da gwamnatoci da kotuna suka rushe duniya, nazarin halittu da hankali ma'anar aure, wato diabolic disorientation. Lokacin da kowa zai iya ƙirƙira sabon jinsi, kuma suna buƙatar a amince da shi bisa doka, wato ɓacin rai. Lokacin da wasu bishops na Coci suka yi lamiri mai girma akan dokar Allah, wannan shine ɓacin rai. Lokacin da ake zargin malamai a duk faɗin duniya jima'i aberrations, wato diabolic disorientation. Lokacin da Katolika dubi Paparoma domin tsabta da kuma suna jin ba za su same shi ba, wato diabolic disorientation.

Yana da ban mamaki yadda Hatta Ubannin Coci na farko suka ga wannan zuwan:

Duk adalci za a kunyata, kuma za a lalata dokoki. -Lactantius (c. 250 -s. 325), Ubannin Ikilisiya: Makarantun Allahntaka, Littafin VII, Fasali na 15, Encyclopedia Katolika; www.newadvent.org

St. John Paul II ya sanar da tabbatacciyar isowarsa mu sau:

Manyan bangarorin al'umma sun rikice game da abin da ke daidai da abin da ba daidai ba… -POPE JOHN PAUL II, Cherry Creek State Park Homily, Denver, Colorado, 1993

Amma kuma, za mu iya yin gaba gaɗi cikin muryoyin waɗannan annabawa domin, kamar yadda muka ji Yesu ya faɗa a cikin Linjila a yau, Allah bai taɓa mamaki ba. 

Tun yanzu ina faɗa muku tun kafin ya faru, domin in ya faru ku gaskata NI NE. (Yohanna 13:19)

 

ZUNUBAI NE Tushen

Tushen wannan ɓacin rai yana tsaye: zunubi -bayyananne da sauki. Zunubi duhu ne, kuma idan muka aikata shi a matsayin daidaikun mutane, inuwa ta mamaye rai kuma ta gajimare ikon tunani.

... shaidan yana neman haifar da yakin cikin gida, irin yakin basasa na ruhaniya.  —POPE FRANCIS, 28 ga Satumba, 2013; katakarar.com

Amma lokacin da zunubi ya zama kafa a cikin al'umma, dukan mutane suna shiga cikin "husufin dalili” kamar yadda tattalin arziki, siyasa, da zamantakewa da kuma ka'idoji suka lalace. Lokacin da ya zama duniya, kamar yadda yake, to, kun shiga ƙarshen zamani. Hanyar gaba ɗaya ce kawai: tuba

. . (2 Labarbaru 7:14)

Ya kamata a bayyane ga kowa a yanzu haka, duk da wasu alamu masu kyau daga can, da zeitgeist ne wajen a saurin kin Kiristanci. Wato tuba galibi ba ya nan, sai dai a yi wa'azin a kan mimbari. Kamar haka, gargaɗin Uwargidanmu na Akita yana tsaye a matsayin gargaɗin mai hankali wanda ke da jaraba don yin watsi da matsananci:

Kamar yadda na gaya muku, idan mutane ba su tuba ba kuma suka kyautata rayuwarsu, Uba zai zartar da mummunan hukunci a kan duk ɗan adam. Zai zama azaba mafi girma daga ambaliyar, irin wanda mutum bai taba gani ba. Wuta za ta faɗo daga sama kuma za ta share wani ɓangare na ɗan adam, mai kyau da mara kyau, ba ya barin firistoci ko masu aminci.  - Sakon da aka bayar ta hanyar bayyanarwa zuwa Sr. Agnes Sasagawa na Akita, Japan, Oktoba 13th, 1973 

Yesu ya ba da ƙarin haske kan wannan horo ga Bawan Allah Luisa Piccarreta. Ya bayyana dalilin da ya sa muke fuskantar wannan ɓacin rai a ƙarshen karni na uku; tarihi ya kasu kashi uku sabuntawa: bayan ambaliyar ruwa, bayan-fansa, da zamanin da ke biyo bayan tsarkakewa na yanzu da mai zuwa:

Yanzu mun isa kimanin shekaru dubu uku na dubu biyu, kuma za'a sami sabuntawa na uku. Wannan shine dalilin rikicewar gaba ɗaya, wanda ba komai bane face shiri don sabuntawa na uku. Idan a sabuntawa ta biyu na nuna abinda yan adam suka aikata kuma suka sha wahala, kuma kadan daga abin da Allahntakarta ke aiwatarwa, yanzu, a wannan sabuntawar ta uku, bayan an tsarkake duniya kuma wani bangare mai girma na wannan zamanin ya lalace… Zan cika wannan sabuntawa ta hanyar bayyana abin da allahntakarta tayi a cikin mutuntaka na. —Yesu zuwa Luisa, Diary XII, Janairu 29th, 1919; daga Baiwar Rayuwa Cikin Yardar Allah, Rev. Joseph Iannuzzi, ƙafa n. 406

Na san wannan magana ce mai ban tsoro. Hakanan ya yi daidai da Ubannin Ikilisiya na farko:

Tunda Allah, bayan ya gama ayyukansa, ya huta a rana ta bakwai kuma ya albarkace shi, a ƙarshen shekara ta dubu shida da shida dole ne a kawar da dukkan mugunta daga duniya, kuma adalci ya yi sarauta na shekara dubu… -Caecilius Firmianus Lactantius (250-317 AD; Marubucin wa’azi), The Divine Institutes, Vol 7.

Idan muna gabatowa Ranar Adalci, to waɗannan annabce-annabcen hakika sun yi daidai da Nassi. Annabi Zakariya ya rubuta:

A cikin dukan ƙasar, in ji Ubangiji, kashi biyu cikin uku za a yanke su lalace, sulusi kuma za su ragu da rai. Zan sa na ukun nan cikin wuta, in tace su kamar yadda ake tace azurfa, in gwada su kamar yadda ake gwada zinariya. Za su kira sunana, ni kuwa zan amsa musu. Zan ce, 'Su mutanena ne'; Za su ce, Ubangiji shi ne Allahna.” (Zech 13:8-9).

“Mutanen” nasa su ne do ku tuba ku yi ƙoƙari ku zama masu aminci, kuma ga wanda Ubangiji ya yi alkawari:

Saboda ka kiyaye sakona na jimiri, zan kiyaye ka a lokacin gwaji wanda zai zo duniya duka don gwada mazaunan duniya. (Wahayin Yahaya 3:10)

Mahaifiyata Jirgin Nuhu -Jesus ga Elizabeth Kindelmann, Da harshen wuta na soyayya, shafi na 109; Tsammani, Archbishop Charles Chaput

Don haka, wannan lokacin gwaji, wannan ɓacin rai wanda ya jawo duniya har ma da sassan Ikilisiya cikin kuskure, yana da kyakkyawan ƙarshe ga waɗanda suka tuba suka karɓi kyautar ƙauna da jinƙan Allah kyauta:

Domin 'yantar da mutane daga kangin wannan karkatacciyar koyarwa, waɗanda ƙaunataccen ofana Mafi Tsarki na Holyana ya sanya su don aiwatar da maidowar zasu buƙaci ƙarfin ƙarfi na son rai, ci gaba, ƙarfin hali da amincewa ga Allah. Don gwada wannan bangaskiya da amincewar mai adalci, za a sami lokutan da duk za su zama kamar sun ɓace kuma sun shanye. Wannan, to, zai zama farkon farin ciki na maidowa cikakke. — Uwargidanmu na Kyakkyawan Nasara ga Mahaifiyar Mai Girma Mariana de Jesus Torres (1634), akan idin tsarkakewa; cf., karuwanci. org

 

CI GABA DA RUWA

Muna cikin yaƙi na ruhaniya sabanin wani abu da muka taɓa gani, wataƙila tun farkon halitta. Hakika, John Paul II ya ce ita ce “ƙaramar adawa ta ƙarshe tsakanin… Kristi da magabtan Kristi.” [1]Cardinal Karol Wojtyla (JOHN PAUL II), a Eucharistic Congress, Philadelphia, PA don bikin bicentennial na sanya hannu kan Sanarwar 'Yanci; wasu ambato na wannan sashe sun haɗa da kalmomin “Kristi da magabtan Kristi” kamar yadda yake a sama. Deacon Keith Fournier, mai halarta, ya ruwaito shi kamar yadda a sama; cf. Katolika Online; 13 ga Agusta, 1976 Don haka, dole ne mu rufe tsagewar cikin namu rayuwa don yin zunubi kamar yadda, a kowane yaƙi, abokan gaba za su nemi ƙarancin rauni. Shaidan zai amfani su idan ba mu yi ba; zai yi kokarin lalata aurenku, ya raba kanku, ya lalata zumunci. Zai yi wasa da hankalinka, yana dasa shari'a, yana shuka karya da lalata zaman lafiya idan ka buɗe masa. Wannan shi ya sa, a yawancin lokuta, muna ganin abubuwa masu hauka—mutane suna ta zage-zage, suna nuna rashin tausayi, suna ƙara zama batsa; dalilin da ya sa kashe kansa, STD's, occult, da kuma buƙatun masu tsattsauran ra'ayi suna karuwa sosai. Abin ban tsoro ne kawai yadda St. Paul, shekaru 2000 da suka wuce, ya kwatanta tsararrakinmu masu taurin kai, masu cike da tashin hankali, sha'awa, tawaye, munanan kalamai, da sauƙin kai hari ta hanyar sadarwar zamantakewa. 

Fahimci wannan: akwai lokuta masu ban tsoro a cikin kwanaki na arshe. Mutane za su zama masu son kansu da son kuɗi, masu fahariya, masu girman kai, masu zagi, marasa biyayya ga iyayensu, marasa godiya, marasa addini, marasa kirki, marasa fa'ida, masu tsegumi, masu lalata, marasa ƙarfi, masu ƙin nagarta, maciya amana, marasa mutunci, masu girman kai, masu son annashuwa maimakon masoya ga Allah, kamar yadda suke yiwa addinin zagon kasa amma suna musun ikonsa. (1 Tim 3: 1-5)

Allah yasa ya dauke mai hanawa hana rigyawar mugunta, a wani bangare, domin mutum da kansa ya karbe ta zunubi, amma kuma saboda Coci ya faɗi cikin ridda a wurare da yawa:

…karfin mugunta yana takurawa akai-akai… akai-akai ana nuna ikon Allah da kansa cikin ikon Uwa kuma yana raya shi. Kullum ana kiran Ikilisiya don ta yi abin da Allah ya roƙi Ibrahim, wato don ta ga cewa akwai isassun mutane adalai da za su danne mugunta da halaka. —POPE Faransanci XVI, Hasken Duniya, shafi na. 166, Tattaunawa Tare da Peter Seewald

Kuna iya yin haka a matakin sirri da kuma cikin danginku ta hanyoyi bakwai:

 

I. Rufe Cracks

Wato ku tafi yawaita Ikirari. Wannan shi ne talakawa ma’ana da Allah ba kawai ya sulhunta mu da kansa ba, amma yana warkar da mu kuma ya mayar da rayukanmu domin mu sami karfin fada da fitintunun makiya. 

Hakika furcin zunubanmu na yau da kullun yana taimaka mana mu kafa lamirinmu, mu yi yaƙi da mugayen halaye, mu bar kanmu ya warkar da Kristi kuma mu ci gaba cikin rayuwar Ruhu. -Katolika na cocin Katolika, n 1458 

Karanta: Numfashin rayuwa

 

II. Addu'ar Rosary

Saƙon Sr. Lucia mai sauƙi ne: “Dole ne mutane su karanta Rosary kowace rana. Uwargidanmu ta maimaita wannan a cikin dukkan abubuwanta, kamar dai za ta ba mu makamai a gaba a kan waɗannan lokuttan ɓacin rai. " Ba wani karin magana ba ne a ce Rosary “makamin” ne na yaƙi da mugunta, bisa ga muryar Magisterium:

Inda Madonna ke gida shaidan ba ya shiga; Inda akwai Uwa, tashin hankali ba ya rinjaye, tsoro ba ya cin nasara. -POPE FRANCIS, Homily a Basilica na St. Mary Major, Janairu 28th, 2018, Katolika News Agency; crux.com

A wasu lokutan da Kiristanci kansa ya zama kamar yana fuskantar barazana, kubutar da ita yana da nasaba da ikon wannan addu'ar, kuma an yaba wa Uwargidanmu ta Rosary a matsayin wanda cetonsa ya kawo ceto. –JOHN PAUL II, Rosarium Virginis Mariya, n 39

Babu wanda zai iya rayuwa koyaushe cikin zunubi kuma yaci gaba da faɗin Rosary: ​​kodai zasu bar zunubi ko kuma zasu ba da Rosary. - Bishop Hugh Doyle, ewn.com

Ba za mu yi jinkiri ba wajen sake tabbatarwa a fili cewa Mun ba da tabbaci ƙwarai a cikin Rosary Mai Tsarki don warkar da mugunta da ke damun zamaninmu. Ba da karfi ba, ba da makami ba, ba da karfin mutum ba, amma da taimakon Allah da aka samu ta hanyar wannan addu'ar… -LATSA PIUS XII, Inglorn Malorum, Encyclical, n. 15; Vatican.va

Ko da kun kasance a kan gaɓar la'ana, ko da ƙafa ɗaya ne a cikin wuta, ko da kun sayar da ranku ga shaidan ... ba dade ko ba dade za ku tuba kuma za ku gyara rayuwarku kuma ku ceci ranku, idan-kuma Ku lura da abin da nake faɗa, idan kuna yin Rosary mai tsarki kowace rana har zuwa mutuwa, domin ku san gaskiya, ku sami rangwame da gafarar zunubanku. —L. Louis de Montfort, Sirrin Rosary

 

III. Azumi da Addu'a

Rosary addu'a ce, ba shakka. Amma kana buƙatar ɗaukar lokaci kai kaɗai tare da Allah, don zama a gabansa kuma ka ƙyale shi ya canza ka. Babu wani abu mafi grounding, mafi detoxifying, mafi stabilizing da daidaitawa fiye da zama kadai tare da Allah a cikin Kalmarsa, yin magana da shi, da barin shi yayi magana da ku. Kamar yadda Sr. Lucia ta ce,

Ta hanyar addu'a, ɗaukakar ranmu ga Allah ba zai ragu ba [ta wannan ɓacin rai]…

Na rubuta ja da baya na kwana arba'in akan addu'a, wanda zaku iya karba nan. Amma idan muna fama da yaƙin ruhaniya, addu'a da kuma azumi babu makawa. 

Gama gwagwarmayarmu ba da nama da jini bane amma tare da mulkoki, tare da ikoki, tare da shuwagabannin duniya na wannan duhun yanzu, tare da mugayen ruhohi a sama. (Afisawa 6: 12)

Irin wannan ba komai zai iya kore shi ba face m da kuma azumi. (Mark 9: 29)

 

IV. Ciyar da zuciyar ku

Karba Yesu a cikin Eucharist akai-akai kamar yadda za ku iya. Naman sa, ya ce, shi ne abinci na gaskiya da jininsa abin sha na gaskiya (Yahaya 6:55).

Eucharist shine "tushe da ƙolin rayuwar Kirista."  -Katolika na cocin Katolika, n 1324

Kiristan da ya hana kansa Eucharist ya hana kansa rayuwa. 

Ɗaya daga cikin ɓangarorinsa yana iya tsarkake dubbai da dubbai, kuma ya isa ya ba da rai ga waɗanda suka ci daga ciki. Ku ci, ku sha, ba shakka, domin wannan jikina ne, kuma wanda ya ci shi da imani, ya ci wuta da ruhi a cikinsa. idan ya kasance tsarkakakke, za a kiyaye shi cikin tsarkinsa; kuma idan ya kasance mai zunubi, za'a gafarta masa. " - St. Ifraimu (c. 306 – 373 AD), Gidaje, 4: 4; 4: 6

 

V. Gafara da Soyayya

Wanda ya yafe wa wani cuta, ya sanya kansa a cikin mafakar rahamar Ubangiji; wanda bai yi ba
gafartawa ya gabatar da kansa a gaban Alkali-kuma ba zai yafe muku ba. 

Idan kuka gafarta wa mutane laifofinsu, Ubanku na sama zai gafarta muku. Amma idan baku gafartawa ba, Ubanku ma bazai yafe muku laifofinku ba. (Matt 6: 14-15)

Rashin gafartawa wuri ne na kiwo ga makiya; Kuma matabba ce gare shi ya hau cikin ranka. Guba ce mutum ya sha kansa da baƙin ciki ga maƙwabcinsa; tsaga ne da haske ke fita da duhu ya shiga. Ka gafarta kamar yadda aka gafarta maka! Ku saki… kuma ya bar Yesu ya ‘yantar da ku daga sarƙoƙin azaba (karanta Rahama Ta Rahamar). 

 

VI. Kashe kafofin watsa labarai

Yawancin ɓacin ran da da yawa ke fuskanta shi ne don kullun suna fallasa kansu ga “filin wasan shaidan”, wato, teku na labarai mara kyau, tawaya, cece-kuce, da kafofin sada zumunta na zamani. Kashe shi. Ku ciyar da lokaci cikin yanayi, cikin addu'a, kasancewa tare da wasu da shiga gabansu. Za ku yi mamakin yadda rashin fahimtar juna ke ɓacewa lokacin da ba ku bar cokali na abokan gaba ya ciyar da shi ta hanyar kafofin watsa labarai, wanda a yau, ke da ƙarfi da ƙarfi ta hanyar duhu. 

 

VII. Yi addu'a ga Paparoma

Msgr. Ronald Knox (1888-1957) ya taɓa cewa, "Wataƙila zai zama abu mai kyau idan kowane Kirista, hakika idan kowane firist, zai iya yin mafarki sau ɗaya a rayuwarsa cewa shi Paparoma ne, kuma ya farka daga wannan mafarki mai ban tsoro a cikin gumi na azaba." An zargi Paparoma da bidi'a a tsakanin sauran abubuwa na marigayi, kawai yana kara hazo na rudani da ke yaduwa a cikin Cocin.[2]gwama tebasi.co.uk Jimmy Akins Amsoshin Katolika ya yi wani m rebuttal ga bidi'a zargin nanIna kuma tunanin wata hira da aka buga kwanan nan Der Spiegel tare da Cardinal Gerhard Müller (wanda kwanan nan ya rubuta karara "Manifesto of Faith") yana bayyana sosai:

Daga Spiegel: Shin Paparoma Francis ɗan bidi'a ne, mai musun koyarwar addini, kamar yadda wasu princesan yarimai na Cocin suke zato?

Cardinal Gerard Müller: A'a. Wannan Paparoman na gargajiya ne, ma’ana, a koyarwar koyarwar ta Katolika. Amma aikinsa ne ya kawo Cocin tare cikin gaskiya, kuma zai zama da haɗari idan ya faɗa cikin jarabawar shiga sansanin da ke alfahari da ɓarnata, da sauran Cocin… - Walter Mayr, “Als hätte Gott selbst gesprochen”, Der Spiegel, Fabrairu 16, 2019, p. 50

Yayin da Paparoma ya yi maganganu, takaddun sa hannu, ko naɗa masu ba da shawara waɗanda suka bar tambayoyi fiye da amsoshi, yana cikin ikonsa, kuma aikinsa ne, ya tabbatar da ’yan’uwa cikin bangaskiya ta gaskiya. Har zuwa babba, a fili yana da (duba Paparoma Francis A…). Yi addu'a ga Paparoma. Ba mu san duk abin da ke faruwa ba. Ba za mu iya karanta zuciyarsa ba. Abin da ka iya gani a fili ba zai zama cikakken hoto ba. Kamar yadda Massimo Franco, wakilin Italiyanci na yau da kullun Corriere della Sera, Ya ce: 

Cardinal Gerhard Müller, tsohon Guardian of the Faith, Cardinal na Bajamushe, wanda aka kora a watannin baya da Paparoma-wasu suka ce ta wata hanyar da ba ta dace ba-ya fada a wata hira da aka yi dazu cewa Paparoma na kewaye da ‘yan leken asiri, wadanda ba sa fada masa gaskiya, amma abin da Paparoma yake so ya ji. -A cikin Vatican, Maris 2018, p. 15

Waɗannan lokuta ne masu haɗari, diabolical. A namu bangaren, ya kamata mu bi sawun tsarkaka, kamar Catherine ta Siena, waɗanda ko da yake suna fuskantar limamai ajizai, ba su fasa tarayya da Uba Mai Tsarki ya ba Shaiɗan ɗaki a cikin zukatansu ta wurin fahariya ba. 

Ko da Paparoman ya kasance Shaidan ne cikin jiki, bai kamata mu ta da kawunan mu a kansa ba ... Na sani sarai cewa da yawa suna kare kansu ta hanyar alfahari da cewa: “Sun lalace, kuma suna aikata kowane irin mugunta!” Amma Allah ya yi umarni cewa, ko da firistoci, da fastoci, da Kristi a duniya shaidanu ne, mu yi musu biyayya kuma mu miƙa kai gare su, ba don kansu ba, amma saboda Allah, da kuma biyayya gare Shi . —St. Catarina na Siena, SCS, p. 201-202, shafi na. 222, (an nakalto a cikin Ayyukan Abincin, na Michael Malone, Littafin na 5: "Littafin Biyayya", Fasali na 1: "Babu Ceto Ba Tare da Mika Kai Ga Paparoma")

Don haka, suna tafiya cikin tafarkin kuskure mai haɗari waɗanda suka yi imanin cewa za su iya karɓar Kristi a matsayin Shugaban Ikilisiya, yayin da ba sa biyayya ga Vicar sa a duniya. -POPE PIUS XII, Kamfanin Mystici Corporis Christi (A jikin Mystical na Kristi), 29 ga Yuni, 1943; n 41; Vatican.va

 

GAGARAWA!

A matsayin wani nau'in bayanin kula ga waɗannan hanyoyin don magance ruɗani, kar a ji tsoro. A gaskiya, fiye da haka: kasance m. "Ya zama dole a tsaya tsayin daka," in ji Sr. Lúcia.

Ganin irin wannan mummunan halin, muna buƙatar yanzu fiye da koyaushe mu sami ƙarfin hali mu kalli gaskiya a ido mu kuma kira abubuwa da sunayensu na gaskiya, ba tare da miƙa kai ga sasantawa ba ko jaraba ta yaudarar kai. Dangane da wannan, tozartar da Annabi ke yi kai tsaye ne: "Kaiton wadanda suka kira mugunta da alheri da nagarta, wadanda suka sanya duhu maimakon haske, haske kuma ya zama duhu" (Is 5:20). —POPE YOHAN PAUL II, Bayanin Evangelium, "Bisharar Rai", n. 58

Ta waɗannan matakai bakwai na sama, za ku iya tunkuɗe hare-haren Shaiɗan kuma ku kori ɓacin rai da ke neman share duniya cikin ruɗani da ƙarya. 

 

KARANTA KASHE

Guguwar rikicewa

 

 

Mark yana zuwa Ontario da Vermont
a cikin Guguwar 2019!

Dubi nan don ƙarin bayani.

Mark zai kunna kyakkyawar sautin
McGillivray mai kera guitar.


Dubi
mcgillivrayguitars.com

 

Kalmar Yanzu hidima ce ta cikakken lokaci cewa
ci gaba da goyon bayan ku.
Albarka, kuma na gode. 

 

Don tafiya tare da Mark a The Yanzu Kalma,
danna banner da ke ƙasa zuwa biyan kuɗi.
Ba za a raba imel ɗinka da kowa ba.

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 Cardinal Karol Wojtyla (JOHN PAUL II), a Eucharistic Congress, Philadelphia, PA don bikin bicentennial na sanya hannu kan Sanarwar 'Yanci; wasu ambato na wannan sashe sun haɗa da kalmomin “Kristi da magabtan Kristi” kamar yadda yake a sama. Deacon Keith Fournier, mai halarta, ya ruwaito shi kamar yadda a sama; cf. Katolika Online; 13 ga Agusta, 1976
2 gwama tebasi.co.uk
Posted in GIDA, BABBAN FITINA.