Bio

WAKARWA kuma yana wasa guitar tun yana ɗan shekara tara, Mark Mallett mawaƙi ne/marubuci na Kanada & mai bishara na Katolika. Tun da ya bar aikinsa a matsayin ɗan jarida mai nasara a cikin 2000, Mark ya kasance yana yawon shakatawa sosai a Arewacin Amurka da ƙasashen waje yana ba da mishan na Ikklesiya & kide-kide, da magana da hidima a ja da baya, taro da makarantun Katolika. Ya samu damar yin waka a fadar Vatican da kuma gabatar da wakokinsa ga Paparoma Benedict na XNUMX. Mark ya fito a cikin “Life on the Rock” na EWTN da kuma wasu shirye-shiryen talabijin da rediyo da dama.

Paparoma-&-MarkYayin da yake rera waƙar da ya rubuta don Liturgy of the Mass ("Mai Tsarki, Mai Tsarki, Mai Tsarki"), Markus ya ji daɗin zuwa coci ya yi addu'a a gaban Sacrament mai albarka. A wurin ne ya ji Ubangiji yana kiransa ya zama “mai tsaro” na wannan tsara, kamar yadda Paparoma John Paul na biyu ya tambayi matasa a Ranar Matasa ta Duniya a Toronto, Kanada.

Da wannan, kuma a ƙarƙashin kulawar darektansa na ruhaniya, Markus ya fara buga tunani a kan intanit don shirya Ikilisiya don lokuta masu ban mamaki da muke rayuwa a ciki. Kalma Yanzu yanzu ya kai dubbai a duniya. Mark kuma kwanan nan ya buga taƙaitaccen waɗancan rubuce-rubucen a cikin Faɗuwar 2009 a cikin wani littafi mai suna Zancen karshe, wanda ya samu a Nihil Obstat a 2020.

Mark da matarsa ​​Lea suna da kyawawan ’ya’ya takwas tare kuma suka yi gidansu a Yammacin Kanada.