Kaa, na Uwe Nuru ...

 

Wiki hii, ninataka kushiriki ushuhuda wangu na wasomaji, kuanzia na wito wangu katika huduma…

 

The nyumba zilikuwa kavu. Muziki ulikuwa wa kutisha. Na mkutano ulikuwa mbali na umekatika. Wakati wowote nilipoondoka Misa kutoka parokia yangu miaka 25 iliyopita, mara nyingi nilihisi kutengwa na baridi zaidi kuliko wakati niliingia. Isitoshe, katika miaka yangu ya ishirini mapema, niliona kwamba kizazi changu kilikuwa kimepotea kabisa. Mke wangu na mimi tulikuwa mmoja wa wenzi wachache ambao bado walienda kwenye Misa. 

 

JARIBIO

Hapo ndipo tulipoalikwa kwenye ibada ya Wabaptisti na rafiki yetu ambaye alikuwa ameacha Kanisa Katoliki. Alifurahi sana juu ya jamii yake mpya. Kwa hivyo ili kutuliza mialiko yake ya kusisitiza, tulienda kwenye Misa Jumamosi na kuanza ibada ya Jumapili ya Wabaptisti asubuhi.

Tulipofika, tulipigwa mara moja na wote wanandoa wachanga. Tofauti na parokia yangu ambapo tulionekana kutokuonekana, wengi wao walitukaribia na kutukaribisha kwa uchangamfu. Tuliingia patakatifu pa kisasa na tuketi. Bendi ilianza kuongoza mkutano katika ibada. Muziki ulikuwa mzuri na uliosuguliwa. Na mahubiri ambayo mchungaji alitoa yalikuwa ya upako, yenye maana, na yenye mizizi katika Neno la Mungu.

Baada ya ibada, tuliwasiliana tena na vijana hawa wote wa rika letu. "Tunataka kukualika kwenye masomo yetu ya Biblia kesho usiku ... Jumanne, tuna usiku wa wanandoa… Jumatano, tunakuwa na mchezo wa mpira wa magongo wa familia kwenye mazoezi yaliyounganishwa… Alhamisi ni jioni yetu ya kusifu na kuabudu ... Ijumaa ni yetu …. ” Nilipokuwa nikisikiliza, niligundua kuwa hii ni kweli ilikuwa jamii ya Kikristo, sio kwa jina tu. Sio tu kwa saa moja Jumapili. 

Tulirudi kwenye gari letu ambapo nilikaa kimya cha butwaa. "Tunahitaji hii," Nikamwambia mke wangu. Unaona, jambo la kwanza ambalo Kanisa la kwanza lilifanya lilikuwa jamii ya jamii, karibu kiasili. Lakini parokia yangu haikuwa hivyo. "Ndio, tuna Ekaristi," nilimwambia mke wangu, "lakini sisi sio wa kiroho tu bali pia kijamii viumbe. Tunahitaji Mwili wa Kristo katika jamii pia. Kwani, Yesu hakusema, 'Hivi ndivyo watu wote watajua kwamba ninyi ni wanafunzi wangu, ikiwa mnapendana.'? [1]John 13: 35 Labda tunapaswa kuja hapa… na kwenda kwenye Misa siku nyingine. ” 

Nilikuwa natania nusu tu. Tulirudi nyumbani tukiwa tumechanganyikiwa, tukiwa na huzuni, na hata kukasirika kidogo.

 

WITO

Usiku huo wakati nilikuwa nikipiga mswaki na kujiandaa kulala, niliamka kidogo na kupepeta matukio ya mapema ya siku, ghafla nikasikia sauti tofauti ndani ya moyo wangu:

Kaa, na uwe mwepesi kwa ndugu zako ...

Nilisimama, nikatazama, na kusikiliza. Sauti ilirudia:

Kaa, na uwe mwepesi kwa ndugu zako ...

Nilipigwa na butwaa. Kutembea chini kwa kiasi fulani nikishangaa, nilimkuta mke wangu. "Mpendwa, nadhani Mungu anataka tuishi katika Kanisa Katoliki." Nilimwambia kilichotokea, na kama maelewano kamili juu ya wimbo moyoni mwangu, alikubali. 

 

UPONYAJI

Lakini Mungu alilazimika kurekebisha moyo wangu ambao, wakati huo, ulikuwa umekatishwa tamaa. Kanisa lilionekana kuwa msaada wa maisha, vijana walikuwa wakiondoka kwa wingi, ukweli haukufundishwa tu, na makasisi walionekana kutokujali.

Majuma machache baadaye, tuliwatembelea wazazi wangu. Mama yangu alinipiga chini kwenye kiti na kusema, "Lazima utazame video hii." Ilikuwa ni ushuhuda wa waziri wa zamani wa Presbyterian ambaye kudharauliwa Kanisa Katoliki. Alianza kuachana kabisa na Ukatoliki kama dini la "Kikristo" ambalo alidai alikuwa akibuni tu "ukweli" na kuwadanganya mamilioni. Lakini kama Dk Scott Hahn hua katika mafundisho ya Kanisa, aligundua kwamba aliweza kuzifuata kama zinafundishwa mfululizo, kupitia karne 20, kurudi kwenye Maandiko. Ukweli, kama ilivyotokea, kweli ulilindwa na Roho Mtakatifu, licha ya kasoro dhahiri na ufisadi wa watu wengine ndani ya Kanisa, pamoja na mapapa. 

Mwisho wa video, machozi yalikuwa yananitiririka. Niligundua hilo Nilikuwa tayari nyumbani. Siku hiyo, upendo kwa Kanisa Katoliki ulijaa moyoni mwangu ambao ulishinda udhaifu wote, dhambi, na umaskini wa washiriki wake. Pamoja na hayo, Bwana aliweka njaa moyoni mwangu kwa ujuzi. Nilitumia miaka miwili hadi mitatu ijayo kujifunza kile sikuwahi kusikia kutoka kwenye mimbari juu ya kila kitu kutoka kwa purgatori hadi Mary, Komunyo ya Watakatifu hadi kutokukosea kwa papa, kutoka kwa uzazi wa mpango hadi Ekaristi. 

Ilikuwa wakati huo ambapo nilisikia Sauti hiyo ikisema tena moyoni mwangu: “Muziki ni mlango wa kuinjilisha. ” 

Ili kuendelea ...

–––––––––––––––

Wiki iliyopita, nilitangaza yetu rufaa kwa usomaji wangu, ambayo sasa iko makumi ya maelfu ulimwenguni. The rufaa ni kuunga mkono huduma hii ambayo, kama nitakavyoendelea kushiriki wiki hii, imebadilika kuwa ufikiaji wa watu waliko: online. Hakika, mtandao umekuwa Mitaa Mpya ya CalcuttaUnaweza walichangia kwa ujumbe huu kwa kubofya kitufe hapa chini. 

Kufikia sasa, karibu wasomaji 185 wamejibu. Asante sana, sio tu kwa wale ambao wamechanga, lakini pia kwa wale ambao wanaweza kuomba tu. Tunajua hizi ni nyakati ngumu kwa watu wengi-mimi na Lea tunafanya isiyozidi unataka kuongeza ugumu kwa mtu yeyote. Badala yake, ombi letu ni kwa wale ambao wanaweza kusaidia huduma hii ya wakati wote kifedha kugharamia wafanyikazi wetu, matumizi, nk. Asante, na Bwana akurudishie upendo, maombi, na msaada mara mia. 

Inaonekana inafaa kushiriki nawe wimbo huu wa sifa ambao niliandika miaka mingi iliyopita, haswa ninaposhiriki safari yangu nawe wiki hii…

 

 

"Maandishi yako yameniokoa, yamenifanya nimfuate Bwana, na yameathiri mamia ya roho zingine." —EL

“Nimekuwa nikikufuata miaka michache iliyopita na kwa sababu hiyo ninaamini kweli wewe ni 'sauti ya Mungu inayolia jangwani'! Wewe ni 'Sasa Neno' linatoboa giza kubwa na machafuko yanayotukabili kila siku. 'Neno' lako linaangazia juu ya 'ukweli' wa imani yetu Katoliki na 'nyakati tulizo' ili tuweze kufanya uchaguzi sahihi. Ninaamini wewe ni "nabii kwa nyakati zetu"! Ninakushukuru kwa uaminifu wako kwako wewe ni mtume na uvumilivu wako thabiti wa mashambulio ya yule mwovu ambaye anajaribu sana kukutoa nje !! Naomba tuuchukue msalaba wetu na 'Neno lako la Sasa' na tukimbie nao !! ” —RJ

 

Asante kutoka kwa Lea na mimi. 

 

Kusafiri na Marko katika The Sasa Neno,
bonyeza kwenye bendera hapa chini ili kujiunga.
Barua pepe yako haitashirikiwa na mtu yeyote.

 

Maelezo ya chini

Maelezo ya chini
1 John 13: 35
Posted katika HOME, USHUHUDA WANGU, KWANINI KATOLIKI?.