Sarautar Zaki

YANZU MAGANAR AKAN MASS KARATUN
na 17 ga Disamba, 2014
na Sati na Uku na Zuwan

Littattafan Littafin nan

 

YAYA Shin zamu fahimci ayoyin annabci na Nassi wanda ke nuna cewa, da zuwan Almasihu, adalci da salama zasu yi mulki, kuma zai murƙushe magabtansa ƙarƙashin ƙafafunsa? Don kuwa ba zai bayyana cewa shekaru 2000 daga baya, waɗannan annabce-annabce sun gaza gabaki ɗaya?

Ci gaba karatu

Zakin Yahuza

YANZU MAGANAR AKAN MASS KARATUN
na 17 ga Disamba, 2013

Littattafan Littafin nan

 

 

BABU lokaci ne mai iko na wasan kwaikwayo a ɗayan wahayin St. John a cikin littafin Wahayin Yahaya. Bayan mun ji Ubangiji yana azabtar da majami'u guda bakwai, yayi masu gargadi, yana musu nasiha, yana kuma shirya su don zuwan sa, [1]cf. Wahayin 1:7 St. John an nuna wani gungura tare da rubutu a bangarorin biyu wanda aka hatimce shi da hatimai bakwai. Lokacin da ya fahimci cewa “ba wanda ya ke sama ko ƙasa ko ƙasa da ƙasa” da zai iya buɗewa ya bincika ta, sai ya fara kuka mai zafi. Amma me yasa St. John yake kuka akan abin da bai karanta ba tukuna?

Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 cf. Wahayin 1:7

Futuwa don Addu'a

 

 

Kasance cikin nutsuwa da fadaka. Kishiyarku shaidan tana ta yawo kamar zaki mai ruri, yana neman wanda zai cinye. Ka yi tsayayya da shi, ka kafe cikin bangaskiya, ka sani 'yan'uwanka masu bi a ko'ina cikin duniya suna shan wahala iri ɗaya. (1 Bitrus 5: 8-9)

Maganar St. Peter gaskiya ce. Ya kamata su farkar da kowane ɗayanmu zuwa ga haƙiƙanin gaskiya: ana ta farautar mu kowace rana, kowane sa'a, kowane dakika ta hanyar faɗuwar mala'ika da mukarrabansa. Mutane ƙalilan ne suka fahimci wannan mummunan harin da aka yiwa rayukansu. A zahiri, muna rayuwa ne a lokacin da wasu masu ilimin tauhidi da malamai ba kawai sun raina rawar aljanu ba, amma sun musanta kasancewar su gaba ɗaya. Wataƙila ikon Allah ne ta yadda fina-finai kamar su Exorcism na Emily Rose or A Conjuring dangane da "abubuwan da suka faru na gaskiya" sun bayyana akan allon azurfa. Idan mutane ba su yi imani da Yesu ta hanyar saƙon Linjila ba, wataƙila za su gaskata lokacin da suka ga maƙiyinsa yana aiki. [1]Hankali: waɗannan fina-finai suna da alaƙa da ainihin aljannu da lalata abubuwa kuma ya kamata kawai a kallesu cikin yanayi na alheri da addu'a. Ban gani ba Conjuring, amma sosai bayar da shawarar gani Exorcism na Emily Rose tare da ƙarshensa mai ban mamaki da annabci, tare da abin da aka ambata a baya.

Ci gaba karatu

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi
1 Hankali: waɗannan fina-finai suna da alaƙa da ainihin aljannu da lalata abubuwa kuma ya kamata kawai a kallesu cikin yanayi na alheri da addu'a. Ban gani ba Conjuring, amma sosai bayar da shawarar gani Exorcism na Emily Rose tare da ƙarshensa mai ban mamaki da annabci, tare da abin da aka ambata a baya.