Mace da Dodo

 

IT shine ɗayan mu'ujizai masu gudana na zamani, kuma yawancin Katolika basu san shi ba. Babi na shida a cikin littafina, Zancen karshe, yana ma'amala da mu'ujiza mai ban mamaki na hoton Lady of Guadalupe, da yadda yake da dangantaka da Fasali na 12 a littafin Wahayin Yahaya. Saboda tatsuniyoyi masu yaɗuwa waɗanda aka yarda da su a matsayin gaskiya, duk da haka, an sake fasalin fasalin na asali don yin tunani a kan tabbatar hakikanin ilimin kimiyya da ke kewaye da bayanin wanda hoton ya ci gaba da kasancewa kamar yadda yake a baƙon abu mai wuyar fassarawa. Mu'ujiza na umarnin ba ta buƙatar ado ba; ya tsaya kansa a matsayin babbar “alamar zamanin.”

Na buga Kashi na shida a ƙasa don waɗanda suka riga suna da littafina. Bugun na Uku yana nan ga waɗanda suke son yin odar ƙarin kwafi, wanda ya haɗa da bayanan da ke ƙasa da duk wani gyara na rubutu da aka samu.

Lura: nota'idodin bayanan da ke ƙasa an ƙidaya su ba kamar ɗab'in da aka buga ba.Ci gaba karatu

Kasa Tana Makoki

 

SAURARA ya rubuta kwanan nan yana tambaya menene ɗaukar kaina akan matattun kifi da tsuntsayen da ke nunawa a duk duniya. Da farko dai, wannan yana faruwa a yanzu cikin ƙaruwa da ƙaruwa a cikin shekaru biyu da suka gabata. Da yawa nau'ikan suna mutuwa kwatsam a adadi masu yawa. Shin sakamakon sababi ne na halitta? Mamayewar mutane? Kutsen fasaha? Makamin kimiyya?

Ganin inda muke a ciki wannan lokacin a tarihin ɗan adam; aka ba da gargadi mai karfi da aka bayar daga Sama; aka ba da iko kalmomi na Mai Tsarki Ubanni a cikin wannan karnin da ya gabata… kuma aka ba da tafarkin rashin tsoron Allah abin da ɗan adam yake da shi yanzu ana bin su, Na yi imani littafi yana da amsa ga abin da ke faruwa a duniya tare da duniyarmu:

Ci gaba karatu