Sakamakon Alheri

YANZU MAGANAR AKAN MASS KARATUN
na 20 ga Disamba, 2017
Alhamis na mako na uku na Zuwan

Littattafan Littafin nan

 

IN sahihancin wahayin da aka yarda da shi ga Elizabeth Kindelmann, wata mata 'yar Hangariyya wacce mijinta ya mutu tana da shekaru talatin da biyu tare da' ya'ya shida, Ubangijinmu ya bayyana wani bangare na "Nasarar Zuciyar Tsarkakewa" da ke zuwa.

Ubangiji Yesu ya yi zurfin tattaunawa da ni sosai. Ya tambaye ni in kai saƙonnin cikin gaggawa ga bishop. (A ranar 27 ga Maris, 1963 ne, kuma na yi haka.) Ya yi mini magana mai tsayi game da lokacin alheri da Ruhun Loveauna wanda ya yi daidai da Fentikos na farko, ya mamaye duniya da ikonta. Wannan shine babban mu'ujiza da zai jawo hankalin dukkan bil'adama. Duk wannan shine lalatawar sakamakon alheri na Albarkacin Budurwar Wutar Soyayya. Duniya ta lullube cikin duhu saboda rashin imani a cikin ruhin bil'adama don haka zai dandana babban tashin hankali. Bayan haka, mutane za su yi imani. Wannan jolt, ta ikon bangaskiya, zai haifar da sabuwar duniya. Ta Harshen Wutar ofaunar Budurwa Mai Albarka, imani zai sami gindin zama a cikin rayuka, kuma fuskar duniya za ta sabonta, saboda “ba wani abu kamar sa da ya faru tun lokacin da Kalmar ta zama nama. ” Sabuntar duniya, kodayake tana cike da wahala, zai zo ne ta wurin ikon roƙo na Budurwa Mai Albarka. -Harshen Wutar ofaunar Zuciyar Maryamu: Littafin tunawa na Ruhaniya (Kindle Edition, Loc. 2898-2899); Cardinal Péter Erdö Cardinal, Primate da Akbishop suka amince da shi a shekarar 2009. Lura: Paparoma Francis ya ba da Albarka ta Apostolic a kan Wutar Loveaunar theaƙƙarfar Zuciyar Maryamu Mariya a ranar Yuni 19th, 2013.

Sau da yawa a duk lokacin da take rubuce rubuce, Budurwa Mai Albarka ko Yesu suna magana ne game da “Wutar Juna loveauna” da “tasirin alheri” wanda a ƙarshe zai canza rayuwar ɗan adam. Ana fahimtar harshen wuta kamar yadda Yesu Kristi kansa. Amma menene “sakamakon alheri”? 

Idan muna tunanin zuwan Yesu kamar fitowar rana a fitowar alfijir, to “tasirin alheri” yana kama da fitowar alfijir na farko ko ƙanƙanin hazo wanda ke hango sararin sama. Kuma tare da wannan hasken farko akwai ma'anar fata da hangen nasarar nasara akan duhun dare. 

Ko kuma a wannan lokacin na shekara, mutane da yawa suna maganar “ruhun Kirsimeti.” Kuma gaskiya ne; yayin da muke tunkarar ranar Kirsimeti kowace shekara, wanda shine zuwan Yesu zuwa cikin duniya, akwai wani “salama da yardar” da ta mamaye mutane a inda ake bikin, har ma a tsakanin waɗanda suka ƙi saƙon Bishara. Suna jin “tasirin” alherin cikin jiki da zuwan Allah a cikin mu-Immanuel. 

Ina tsammanin ma bikin auren 'yata. Dukansu sun kasance tsarkakakku don ranar bikin aurensu, kuma tare da mazajensu, sun ba da salama, haske da alherin da duk muka ji. Na tuna da wani mutum daga cikin mawaka da aka yi hayarsa ya kaɗa kayan kaɗarsa da kuma yadda abin da yake tsammani zai zama “wani bikin aure” ya motsa shi ƙwarai. Ban san asalin imaninsa ba. Amma ba tare da sani ba ya ji “tasirin” alherin da ke aiki a wurin ango da amarya da kuma Sadaka a wannan rana.

Ka yi tunani kuma game da Ruhu Mai Tsarki wanda ya sauko kamar “harshen wuta” a ranar Fentikos. Haske da walƙiyar wannan harshen wuta, ta wurin Manzanni, sun juyo 3000 a wannan rana. 

A ƙarshe, muna da wataƙila kyakkyawan misali na “tasirin alheri” a wurin aiki yayin da Maryamu ta ziyarci kawunta Elizabeth a cikin Bishara ta yau:

Lokacin da Alisabatu ta ji gaisuwar Maryamu, sai jaririn ya yi tsalle a cikin mahaifarta, sai Alisabatu, cike da Ruhu Mai Tsarki, ta yi ihu da babbar murya, ta ce, “Kai mai albarka ne a cikin mata, kuma mai albarka ne 'ya'yan mahaifar ka… a daidai lokacin da sautin gaisuwar ka ya isa kunnuwana, jariri ya hau cikin farin ciki. Albarka tā tabbata gare ku da kuka gaskata cewa abin da Ubangiji ya faɗa muku zai cika. ”

Babu Alisabatu ko jaririn da ke cikin ciki, Yahaya Maibaftisma, ba su ga Yesu ba. Amma Maryamu, “cike da alheri”, wanda mahaifarta mazaunin Allah ne, ta zama bututun gaban heranta. Ta hanyarta, Elizabeth da John suka sami “tasirin alheri”. Irin wannan "tasirin" ne wanda ke zuwa kan bil'adama, ta wurin yayan Maryama da farko, hakan zai daure karfin Shaidan. Amma ba har duniya ta wuce ta a Babban Girgizawa

Kuma Ni, kyakkyawan hasken wayewar gari, zan makantar da Shaidan. Zan 'yantar da wannan duniyar da duhu da ƙiyayya suka gurɓata ta ta hanyar sulhunin shaidan. Iskar da ta ba da rai ga rayuka ta zama mai ƙyama da mutuwa. Babu rai da zai mutu da za a la'ane shi. Hasken Wuta na alreadyauna ya riga ya haskaka. Ka sani, littleana ƙarami, zaɓaɓɓu zasu yi yaƙi da Sarkin Duhu. Zai zama mummunan hadari. Maimakon haka, zai zama guguwa wanda zai so ya lalata imani da kwarin gwiwa har ma da zaɓaɓɓu. A cikin wannan mummunan tashin hankalin da ke faruwa a halin yanzu, za ku ga hasken Flaauna ta illauna mai haskaka Sama da ƙasa ta hanyar tasirin alherin da nake yi wa rayuka a cikin wannan daren mai duhu. - Uwargidanmu ga Alisabatu, Harshen Wutar ofaunar Zuciyar Maryamu: Littafin tunawa na Ruhaniya (Wuraren Kindle 2994-2997). 

Amma yanzu lokaci ne na jira, azumi da addu’a. Lokaci ne na "Dakin Sama" lokacin da, tare da Uwargidanmu, za mu jira wannan “sabuwar Fentikos” ɗin da fafaroma suka yi addu’a don wannan karnin da ya gabata.

Ranmu yana jiran Ubangiji, wanda yake taimakonmu da garkuwarmu (Zabura ta Yau)

Lokaci ne da yakamata mu girgiza kanmu daga rashin kulawa da rashin imani, kuma shirya ga abin da aka annabta shekaru aru aru. 

Babban hadari yana zuwa kuma zai ɗauki rayukan waɗanda ba ruwansu da sha’awa ta cinye su. Babban haɗarin zai ɓullo lokacin da na ɗauke hannuna na kariya. Yi gargaɗi ga kowa, musamman firistoci, don haka an girgiza su daga halin ko in kula. —Yesu ga Alisabatu, Da harshen wuta na soyayya, Imprimatur na Akbishop Charles Chaput, p. 77

Lokaci ne zuwa shiga Jirgin na zuciyar Uwargidanmu:

Mahaifiyata Jirgin Nuhu… -Da harshen wuta na soyayya, shafi na. 109; Tsammani Akbishop Charles Chaput

Alherin daga Wutar Loveaunar Immauna Mai Tsarkin Mahaifiyata za ta kasance ne ga mutanen zamaninku yadda Jirgin Nuhu ya kasance ga tsararsa. –Ubangijinmu ga Elizabeth Kindelmann; Harshen Loveaunar Loveaunar Maryamu Maryamu, Littafin Ruhaniya, p. 294

Lokacin da muka fito a ɗaya gefen wannan lokacin zuwa cikin sabon “zamanin zaman lafiya”, a cewar Uwargidanmu ta Fatima, na yi imanin Ikilisiya za ta ji waɗannan kyawawan kalmomin daga Waƙar Waƙoƙi:

Don gani, lokacin sanyi ya wuce, damina ta kare kuma ta tafi. Furanni suna bayyana a duniya, lokacin yankan itacen inabi ya zo, kuma ana jin wakar kurciya a ƙasarmu. Itacen ɓaure yana ba da ɓaure, Itacen inabi kuma suna yin furanni, suna ba da ƙanshi. Tashi ƙaunataccena, ƙaunataccena, ka zo! (Karatun farko na yau)

Kamar yadda masanin ilimin papal na Pius XII, John XXIII, Paul VI, John Paul I, da John Paul II, suka tabbatar:

Haka ne, an yi alƙawarin mu'ujiza a wurin Fatima, babbar mu'ujiza a tarihin duniya, ta biyu bayan tashin Resurrection iyma. Kuma wannan mu'ujiza zai zama zamanin aminci wanda ba a taɓa ba da shi ga duniya ba. - Cardinal Mario Luigi Ciappi, 9 ga Oktoba, 1994; Apostolate's Family Catechism, p. 35

Muna roko cikin tawali'u don mu roƙi Ruhu Mai-tsarki, Mai Taimako, don ya “yi alheri ga Cocin cikin kyautai na haɗin kai da salama,” kuma yana iya sabunta fuskar ƙasa ta ɗora sabbin sadakarsa don ceton duka. - POPE BENEDICT XV, Pacem Dei Munus Pulcherrim, 23 ga Mayu, 1920

Haka ne, Ka zo da Ruhu Mai Tsarki, ka zo da sauri! Ka zo ya Ubangiji Yesu, Kai ne Wutar Flaauna, kuma ka kawar da sanyi da duhun wannan daren tare da ƙaunarka tare da “tasirin alheri” da ke fitowa daga Zuciyar Uwarmu Mai Albarka. 

Ya kurciyata a cikin dutsen dutse, a cikin ɓoye na ɓoye na dutse, bari in gan ka, bari in ji muryarka, gama muryarka mai daɗi ce, kuma kai kyakkyawa ce. (Karatun farko na yau)

 

KARANTA KASHE

Shin Kofar Gabas Tana Budewa?

A cikin wannan Vigil

Ya Mai girma Uba… yana zuwa!

Da gaske ne Yesu yana zuwa?

Popes, da Lokacin Asuba

Fahimtar “Ranar Ubangiji”: Rana ta Shida da kuma Sauran Kwanaki Biyu

A Hauwa'u

Uwargidanmu Na Haske Tazo

Tauraron Morning

Kayayyakin

Nasara na Maryamu, Nasara na Ikilisiya

Arin haske game da harshen wutar soyayya

Zuwan na Tsakiya

Sabon Gidiyon

 

Gudummawar ku tana kiyaye “tasirin alheri”
ta hanyar wannan ma'aikatar konawa. 
Albarkace ku kuma na gode!

 

Don tafiya tare da Mark a cikin The Yanzu Kalma,
danna banner da ke ƙasa zuwa biyan kuɗi.
Ba za a raba imel ɗinka da kowa ba.

 

Print Friendly, PDF & Email
Posted in GIDA, MARYA, KARANTA MASS.